เมษายน 24, 2014, 07:18:19 AM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: MARKETING PLAN !!!!
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เหนือฟ้า ใต้พิภพ ข้าเจ๋งสุด ภาค 2  (อ่าน 33528 ครั้ง)
danbaby
น้องใหม่
*

เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 07:37:36 PM

สงสัยจะไม่ได้ดูแล้วครับท่าน ผู้ชม  สงสัยจะโดนแบนๆ ทั้งๆๆทีกาตูนสนุกๆมันๆๆแบบนี้ นิดหน่อยก็แบนซะได้ แต่อยากดูมากๆ ต่อจาก ตอน ที่ 27
เชื่อว่าทุกคนดู เหนือฟ้า ใต้พิภพ ข้าเจ๋งสุด  แล้วยังคงรอคอย อยู่ให้กลับมา จิงๆ ผมก็คนหนึ่งชอบแนวนี้มาก
Sesshomaru_Lelouch
โคตรเทพ!!

วันหนึ่ง ข้าเส็ตโชมารูผู้นี้จะสังหารเจ้าบ้านาราคุ

ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2008, 12:48:05 PM

เหมือนกันเลยค้าบท่าน

ผมชอบมากเรื่องนี้

สาวๆสวย

อิอิ

โดยเฉพาะ

นัตสึเมะ มายะ โคตรสวยยยยยยยยยยยยยยย

แสงสว่างและความมืดนำวิถีแห่งยุคสงครามโบราณ เพื่อนพ้องที่เดินทางด้วยกันเพราะลูกแก้วแห่งชะตากรรม
CODEMasterQ
โคตรเทพ!!

ใช่ชีวิตนอกจอสนุกกว่าในจอ

sakkq@hotmail.com ไม่ได้เล่นครับ sakkq@yahoo.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2008, 11:34:45 AM

เรื่องคนสวยมันอัดไม่ได้ครับ เห็นนักศึกษาญี่ปุ่นเดินผ่าน เดินตามก้นเข้าไปถึงบ้านเลย พ่อหล่อนชักลูกวองออกมาก 5555 โคตสนุกเลย - -*
taiyib
น้องใหม่
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 03:40:53 PM

ยังรอคอยเหมือนกันคับ สนุกมาก
ohm27
โคตรเทพ!!

sobderndai@hotmail.com
ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 04:45:51 PM

คงไม่มีหลอก     การ์ตูนของOh Great  พี่แกHardcoreเกิน  ถ้าลดความแรงลงมาหน่อยอาจจะไปได้สวยกว่านี้   airgear ก็ออกทะเลไปแล้ว -*-

แต่ถ้ามีก็อยากดูนะชอบมันดี
waiteenzzz
รุ่นพี่ใหญ่

ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 06:02:10 PM

เสียดายเหมือนกันครับ  ร้องไห้

อัง อัง อัง โด รา เอ ม่อน .....
พี =_=*
รุ่นพี่ใหญ่

ผมเป็นผู้หญิงน้า~

patsue-13@hotmail.com
ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 06:15:23 PM

ผมก็คิดแบบเดียวกับคุณ ohm27 ครับ มันก็ฮาร์ดคอร์จริงอะแหละ

แล้งยิ่งกองเซ็นเซอร์เมืองไทย ผมก็ไม่รู้หรอกนะครับว่าใครเป็นคนจัดเรทเรื่องไซยูกิ

แต่ไซยูกิยังโดนตั้ง 18+ (สาเหตุอาจจะมาจากบ้านเราเป็นเมืองพุทธก็เลยรับไม่ได้ที่พระถังสูบบุหรี่ และอีกหลายสาเหตุ บลาๆๆ)

ไซยูกิยังโดนขนาดนั้นเรื่องเหนือฟ้าก็คงไม่เหลือ

แต่ถ้าอยากรู้ว่าจะเป็นยังไงก็ลองหาหนังสือมาอ่านได้ครับเล่มละ50บาท(อาจจะแพงไปหน่อยเมื่อเทียบกับราคาทั่วไป)
แล้วผมก็ขออภัยที่แนะนำถ้าเกิดซื้อฉบับหนังสือไปอ่านเรียบร้อยแล้วแล้ว  ยิ้ม
Parman
โคตรเทพ!!

เว็บมาสเตอร์โซลอีทเตอร์

987654321 meetingdora@soulth.co.cc มันคืออะไร? parman.yoku@yahoo.com
ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 14, 2009, 05:36:11 PM

แบนทำไมเนี่ย  ฮืม

mungming
เริ่มเก๋า
**

ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 09:57:20 PM

เฮ้อ  เรื่องนี้ชอบมากเลย

หยักรู้ว่า  นางิ  โซอิจิโร่  มันจะคู่กับมายะ  หรือว่า  อายะกันแน่

เพราะว่าเราเพิ่งซื้อแบบที่ลดราคา(ทำซอง)ของอมิโก้มาดู

มันโดนดีอ่ะ==

ตอนนี้ซื้อได้ 13 แผ่นและ
TUKGBTA
รุ่นพี่ใหญ่

เอาจิงดิ๊...

ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 26, 2009, 04:53:43 PM

ผมก็คิดแบบเดียวกับคุณ ohm27 ครับ มันก็ฮาร์ดคอร์จริงอะแหละ

แล้งยิ่งกองเซ็นเซอร์เมืองไทย ผมก็ไม่รู้หรอกนะครับว่าใครเป็นคนจัดเรทเรื่องไซยูกิ

แต่ไซยูกิยังโดนตั้ง 18+ (สาเหตุอาจจะมาจากบ้านเราเป็นเมืองพุทธก็เลยรับไม่ได้ที่พระถังสูบบุหรี่ และอีกหลายสาเหตุ บลาๆๆ)

ไซยูกิยังโดนขนาดนั้นเรื่องเหนือฟ้าก็คงไม่เหลือ

แต่ถ้าอยากรู้ว่าจะเป็นยังไงก็ลองหาหนังสือมาอ่านได้ครับเล่มละ50บาท(อาจจะแพงไปหน่อยเมื่อเทียบกับราคาทั่วไป)
แล้วผมก็ขออภัยที่แนะนำถ้าเกิดซื้อฉบับหนังสือไปอ่านเรียบร้อยแล้วแล้ว  ยิ้ม

ตัวหนังสือเป็นของค่ายไหน แล้วชื่อเรื่องเป็นเหนือฟ้าฯเลยหรือเปล่า เคยอ่านแต่เป็น eng อยากอ่านไทยบ้าง
หน้า: [1]
  พิมพ์